1.TSARI NA CUSTOM
Dangane da ainihin ƙayyadaddun yawa da ƙari, tsarin sabis na musamman shine makonni 4-6 gabaɗaya
KA FADA MANA
• Mutum na ƙungiyar manufa
• Haske da allon yanayi
• Tsare-tsare
• Hanya mai mahimmanci
• bukatu na musamman
• Kasafin kudi
MUNA YI SAURAN
• Fashion, Kasuwa & Haɗin Samfura
• Jigon tattarawa
• Zane shawarwari da ingantawa
• Injiniya da fasaha sun yarda
• Samfura da samfurori
• samarwa
• Kula da inganci da yarda
• Kayan aiki na duniya
• Na'urorin haɗi da kayan POS
2.MODEL DESIGNING
Muna alfahari da samun damar ƙirƙirar ƙira masu ban sha'awa kowane wata daga ƙungiyar shanghai
KYAUTA & KYAUTA
Masu zanen mu koyaushe suna samun ƙwarin gwiwa daga manyan sabbin ra'ayoyi da sabbin bayanai daga duniya waɗanda ke gudana a cikin birnin sihiri na Shanghai.
Bugu da ƙari, godiya ga ƙaƙƙarfan injiniyoyinmu da ƙungiyar tabbatar da inganci, za mu iya kawo ƙwaƙƙwaran ra'ayoyi na gaske don samar da taro.
3.ZAN FASAHA
injiniyoyinmu suna yin ƙayyadaddun fasaha da zane-zane na ƙirar da kuke son samarwa
BAYANIN KAYAN KAYAN:
• Girman (siffa, gada, haikali ...)
Launuka duk akwai
• Lens (PC, Polaroid, CR39, Nailan ...)
Material (misali, Acetate / Metal / Titanium)
Nau'in dunƙule (misali, Karfe, Nailan)
• Nau'in kushin hanci (misali, Filastik / Karfe / silicone)
• Logo (Mould stamping, zinc gami trims, karfe,
Laser, zafi stamping, bugu ...)
• Sauran bayani...
Ba ku da zanen Fasaha?za mu iya taimaka maka
ƙirƙirar naka, amma ana iya cajin shi.
4.PRIVATE LABLE & KASHI
Ƙara alamar ku zuwa kowane ɗayan samfuranmu!HISIGHT Optical shine babban mai siyar da kayan sawa mai lakabin gani a kasuwa
5. KYAUTA & KYAUTA KYAUTA
masana'antar mu tana da sabbin injinan CNc da ma'aikata da yawa a cikin masana'antar fiye da shekaru 10 don tabbatar da cewa ingancin samfuranmu yana da kyau.
● Da zarar samfurin ko zane ya amince da shi, Hisight zai aiwatar da yawan samar da ƙira na musamman da kuma ɗaukar matakan tabbatar da inganci don tabbatar da cewa samfurin ƙarshe ya kasance kamar samfurin ko zane wanda kuka amince da shi a baya.
● Garanti na yau da kullun shine shekara 1 bayan an yi bayarwa ga kowane batun masana'anta